- Làm một game thủ giỏi đối với Chim Sẻ Đi Nắng không khó vì đơn giản hiện tại anh đang là số 1. Nhưng vừa làm ông Bầu vừa làm game thủ giỏi thì lại đang khiến Chim Sẻ Đi Nắng đau đầu. Sau khi SBS thành lập và việc U98 ra đi, khoảng trống của người được coi là đệ ruột của Chim Sẻ Đi Nắng để lại trở nên mênh mông hơn bao giờ hết. Sau những chiến thắng đầu tay đầy hưng phấn thì giờ đâu các điểm yếu của SBS lại được bộ lộ hết sau trận thua trước BiBiclub. Thiếu chủ lực tiếp lửa cho Chim Sẻ Đi Nắng, SBS đang trở thành clan 1 người, Chim Sẻ Đi Nắng thi đấu tốt thì mọi chuyện đều có thể xảy ra, nếu CSĐN bị bắt bài SBS trở nên vô hại. Đây là một bài toán khó về lực lượng mà ông chủ Chim Sẻ Đi Nắng phải giải quyết trong tương lại nếu muốn có những danh hiệu về 4vs4.
= Tâm điểm của ngày thi đấu hôm nay là cuộc đại chiến giữa Liên Quân EGO vs BiBiclub. Đội hình Liên Quân EGO bao gồm: Gunny - Hồng Anh - Long Lê - Yugi sẽ đối đầu với :BiBi - Tiểu Màn Thầu - Xi Măng - Văn Nhất. Trong cuộc chiến này, kinh nghiệm của Yugi cùng khả năng chém khét của Gunny - Hồng Anh sẽ là điểm tựa khiến liên quân EGO có thể tin tưởng vào một trận thắng. Phía đối diện BiBi - Tiểu Màn Thầu sẽ là cặp đôi được kỳ vọng nhất để giúp phía BiBiclub tiếp tục đà hưng phấn sau chiến thắng trước SBS ngày hôm qua.
>>>>Bản Tin AoE ngày 07/07: Truy Mệnh nghỉ thi đấu AoE Việt lại dậy sóng?
Bài viết liên quan
Mặc dù phong độ của Shenlong thời gian gần đây đang lên rất cao, tuy nhiên nếu nhìn lại quá khứ và xét danh hiệu các giải Việt - Trung thì anh vẫn còn tỏ ra khá lép vế so với một người.
Chào đón Lễ hội Halloween đang tới thật gần, GPlay gửi tặng các chiến binh bộ giao diện cực "độc lạ ma mị" chỉ với duy nhất một lần đăng nhập.
Nhà tài trợ giải AOE League quyết định chơi cực lớn ở mùa giải tiếp theo.
AoE The Community Semi-Pro League lần 3 là một mùa giải rất đặc biệt, bởi đây là lần đầu tiên giải đấu có sự góp mặt của rất nhiều VĐV hiện đang sinh sống và làm việc tại nước ngoài, trong số đó có Nhật Bản.
Sau 3 ngày thi đấu, vòng bảng của giải AOE Community Semi-Pro League đã chính thức ngã ngũ.
Sau 4 mùa thành công, giải đấu đã tạo nên những tiếng vang và nhận lại sự hưởng ứng của đông đảo khán giả hâm mộ AoE Việt Nam.
Chuẩn bị chào đón cuối năm với mùa lễ hội thật bùng nổ, GPlay mở màn với sự kiện đăng nhập hàng ngày và mang đến cho các chiến binh những phần quà vô cùng độc đáo.
Đọc nhiều