Lịch thi đấu vòng bảng CKTG 2020: Đại chiến Liên Minh Huyền Thoại

Lịch thi đấu vòng bảng CKTG 2020: Đại chiến Liên Minh Huyền Thoại
NeerxoooxGkucf - 08:58, 02/10/2020

Người hâm mộ đang rất háo hức với các trận đấu của CKTG 2020.

Thể thức thi đấu

  • Có 16 đội tham dự chia làm 4 bảng đấu.
  • Thi đấu hai lượt với các trận đấu bo1.
  • Hai đội đứng đầu vào vòng Tứ Kết, hai đội cuối bảng bị loại
  • Phiên bản thi đấu 10.19 (khoá Samira và Yone)

Lịch thi đấu

Ngày 03/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 FlyQuest Top Esports
Trận 2 16h00 Unicorns Of Love DRX
Trận 3 17h00 Rogue PSG Talon
Trận 4 18h00 DAMWON Gaming JD Gaming
Trận 5 19h00 Gen.G LGD Gaming
Trận 6 20h00 Team SoloMid Fnatic

Ngày 04/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 Machi Esports Team Liquid 
Trận 2 16h00  G2 Esports Suning 
Trận 3 17h00 Rogue DAMWON Gaming 
Trận 4 18h00 PSG Talon JD Gaming
Trận 5 19h00 Gen.G  Team SoloMid
Trận 6 20h00 LGD Gaming Fnatic 

Ngày 05/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 Machi Esports G2 Esports 
Trận 2 16h00 Team Liquid Suning 
Trận 3 17h00 DAMWON Gaming PSG Talon
Trận 4 18h00 JD Gaming Rogue
Trận 5 19h00 FlyQuest  Unicorns Of Love 
Trận 6 20h00 Top Esports DRX 

Ngày 06/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 G2 Esports  Team Liquid
Trận 2 16h00 Suning Machi Esports 
Trận 3 17h00 DRX FlyQuest 
Trận 4 18h00 Top Esports Unicorns Of Love 
Trận 5 19h00 Fnatic Gen.G
Trận 6 20h00 Team SoloMid LGD Gaming

Ngày 08/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 Team Liquid G2 Esports 
Trận 2 16h00 Machi Esports Suning
Trận 3 17h00  G2 Esports Machi Esports 
Trận 4 18h00 Suning Team Liquid 
Trận 5 19h00 Team Liquid Machi Esports 
Trận 6 20h00 G2 Esports  Suning 

Ngày 09/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 PSG Talon  DAMWON Gaming 
Trận 2 16h00 Rogue JD Gaming 
Trận 3 17h00 DAMWON Gaming Rogue 
Trận 4 18h00 JD Gaming PSG Talon 
Trận 5 19h00 PSG Talon Rogue 
Trận 6 20h00 JD Gaming DAMWON Gaming 

Ngày 10/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 Fnatic  Team SoloMid 
Trận 2 16h00  LGD Gaming Gen.G 
Trận 3 17h00 Team SoloMid Gen.G 
Trận 4 18h00 Fnatic  LGD Gaming 
Trận 5 19h00  LGD Gaming Team SoloMid
Trận 6 20h00  Gen.G Fnatic 

Ngày 11/10

Trận Giờ Đội xanh Đội đỏ
Trận 1 15h00 FlyQuest  DRX
Trận 2 16h00 Unicorns Of Love Top Esports 
Trận 3 17h00 DRX Unicorns Of Love 
Trận 4 18h00 Top Esports FlyQuest 
Trận 5 19h00 Unicorns Of Love FlyQuest
Trận 6 20h00 DRX Top Esports

*Giờ kể trên là giờ Việt Nam và có thể thay đổi tùy thuộc kết quả của các trận đấu trước đó.

 

Bình luận về bài viết: