Để có một bức hình đẹp khi anh đang tác nghiệp không phải là dễ dàng với tôi, khi quanh anh luôn có rất nhiều fans AOE bao quanh.
Tôi chắc rằng không phải tất cả mọi người đều thấy được anh, thấy được màn hình trận đấu đang diễn ra, nhưng chắc chắn mọi người đang lắng nghe anh bình luận.
AOE Việt Nam đã sản sinh ra rất nhiều BLV giỏi nhưng thực sự AOE chưa phải là cái nghiệp để người ta gắn bó và cống hiến mãi.
Các BLV huyền thoại giờ đều đã có những cái \"hốc ấm\", \"khoanh ruộng đẹp\" đê lên đời. G_man giờ cũng vậy, mọi người có thể thấy anh không thường xuyên cầm mic, không còn sôi nổi, không còn hóm hỉnh như trước... Đã qua rồi cái thời đó, giờ đây mỗi người đều phải đối mặt với nhiều vấn đề thực tại của cuộc sống hơn. Tiếng cười vui, tiếng reo hò, tiếng tung hô đâu thể mang lại tiền bạc cho ai, tất cả sẽ qua đi và người thổi hồn cho những trận đấu đó rồi cũng phải quay lại với thực tại.
G_man sẽ mãi là một tượng đài của người BLV. Và anh cũng ghi dấu mình trong một phần của lịch sử phát triển AOE Việt cũng như GameTV.
Trong một tương lai không xa, các bạn nghĩ sao, nếu Gman sẽ bình luận một kèo đấu của Team GameTV, trên sóng của GameTV???
Đó không phải là điều không thể?
GameTV sẽ có lời mời chính thức tới G_man, đề nghị trực tiếp tới Skyred. Hi vọng kèo đấu đó sẽ sớm được thực hiện
Chúc anh luôn mạnh khỏe và dù có bận với những công việc chính, hãy luôn giữ cho mình ngọn lửa đam mê với AOE, nhỏ thôi, nhưng khi có thể ngọn lửa đó sẽ lại bùng lên mạnh mẽ trong các kèo đấu đỉnh cao.
Bài viết liên quan
AoE The Community Semi-Pro League lần 3 là một mùa giải rất đặc biệt, bởi đây là lần đầu tiên giải đấu có sự góp mặt của rất nhiều VĐV hiện đang sinh sống và làm việc tại nước ngoài, trong số đó có Nhật Bản.
Đăng nhập GPlay một lần duy nhất - Nhận ngay bộ giao diện Trung thu cực "chất"
AoE Cơm Canh Cà mùa 5 là giải đấu đầu tiên được tổ chức trên tính năng GIẢI ĐẤU của GPlay.
Sau 3 tháng hoạt động, clan Vitamin đang có những bước phát triển khá tốt. Tuy nhiên mới đây họ lại bất ngờ thông báo rằng Nam Sociu đã rời khỏi clan.
VIP Đồng sale sập sàn chỉ trong duy nhất tháng 4 này, nhanh tay chớp lấy ưu đãi độc quyền ngay!
Với lực lượng khá đồng đều và phong độ cực thăng hoa, team Kinh Bắc đã lên ngôi vô địch giải Bán chuyên Hà Nội một cách thuyết phục.
Sau 3 ngày thi đấu, vòng bảng của giải AOE Community Semi-Pro League đã chính thức ngã ngũ.
Đọc nhiều